Almannavarnarnefnd

Nefndarmaður: 
Anton Kári Halldórsson

Varamaður:
Lilja Einarsdóttir

Brunavarnir Rangárvallasýslu bs. 

Nefndarmaður: 
Anton Kári Halldórsson

Varamaður: 
Elín Fríða Sigurðardóttir

Byggðarráð

Nefndarmenn: 
Elín Fríða Sigurðardóttir
Benedikt Benediktsson
Christiane L. Bahner

Varamenn: 
Guðmundur Jón Viðarsson
Lilja Einarsdóttir
Arnar Gaui Markússon

Fagráð Sögusetursins

Nefndarmenn: 
Gunnhildur Edda Kristjánsdóttir
Óli Jón Ólason
Friðrik Erlingsson 
Guðmundur Jón Viðarsson
Þuríður Vala Ólafsdóttir

Varamenn:
Þóra Kristín Þórðardóttir
Bjarki Oddsson
Angelía Fjóla Vilhjálmsdóttir
Harpa Mjöll Kjartansdóttir
Christiane L. Bahner

Stjórn Félags- og skólaþjónustu Rangárvalla og Vestur- Skaftafellssýslu

Nefndarmaður: 
Lilja Einarsdóttir

Varamaður: 
Benedikt Benediktsson

Félagsmála og barnaverndarnefnd Rangárvalla og V-Skaftafellssýslu - Sameiginleg nefnd

Nefndarmenn: 
Gyða Björgvinsdóttir
Áný Hrund Svavarsdóttir

Varamenn:
Guri Hilstad Ólason
Elín Fríða Sigurðardóttir

Fjallskilanefnd Fljótshlíðar

Nefndarmaður: 
Vilmundur Rúnar Ólafsson

Varamaður:
Ólafur Þorri Gunnarsson

Fjallskilanefnd Vestur-Eyjafjalla

Nefndarmenn: 
Ásgeir Árnason
Baldur Björnsson

Varamenn: 
Óli Kristinn Ottósson
Jón Örn Ólafsson

Fræðslunefnd Grunnskóla og Leikskóla

Nefndarmenn:
Lilja Einarsdóttir
Bjarki Oddsson
Esther Sigurpálsdóttir
Páll Eggertsson
Arnar Gauti Markússon

Varamenn: 
Þóra Kristín Þórðardóttir
Rafn Bergsson
Guðmudnur Jón Viðarsson
Angelía Fjóla Vilhjálmsdóttir
Sigurmundur Páll Jónsson

 Katla Jarðvangur / Geopark stjórn

Nefndarmaður:
Anton Kári Halldórsson

Varamaður:
Lilja Einarsdóttir

Heilsu-, Íþrótta og æskulýðsnefnd

Nefndarmenn:
Sigurður Þór Þórhallsson
Þóra Kristín Þórðardóttir
Páll Eggertsson
Angelía Fjóla Vilhjálmsdóttir
Eyrún María Guðmundsdóttir

Varamenn: 
Helgi Jens Hlíðdal
Anna Rún Einarsdóttir
Baldur Ólafsson
Ragnheiður Jónsdóttir
Guðgeir Óskar Ómarsson

Héraðsbókasafn Rangæinga, stjórn

Nefndarmenn:
Lárus Ágúst Bragason
Agnes Antonsdóttir
Kristján Guðmundsson

Varamenn:
Katrín Óskarsdóttir
Jóhanna Elín Gunnlaugsdóttir
Christiane L. Bahner

Héraðsnefnd Rangæinga

Nefndarmenn:
Anton Kári Halldórsson
Lilja Einarsdóttir
Guðmundur Jón Viðarsson

Varamenn:
Elín Fríða Sigurðardóttir
Benedikt Benediktsson
Rafn Bergsson

Hula bs. Sorpsamlag Skógum

Nefndarmaður:
Benedikt Benediktsson

Varamaður:
Rafn Bergsson

Jafnréttisnefnd

Nefndarmenn:
Guri Hilstad Ólason
Arnar Gauti Markússon
Harpa Mjöll Kjartansdóttir

Varamenn:
Eggert Birgisson
Magnús Benónýsson
Kristján Friðrik Kristjánsson

Landbúnaðarnefnd

Nefndarmenn:
Ágúst Jensson
Jóhanna Elín Gunnlaugsdóttir
Guðmundur Ólafsson
Guðmundur Jón Viðarsson
Esther SIgurpálsdóttir

Varamenn:
Þórir Már Ólafsson
Sigrún Þórarinsdóttir
Anna Runólfsdóttir
Páll Eggertsson
Elín Fríða Sigurðardóttir

Markaðs- og atvinnumálanefnd

Nefndarmenn:
SIgurður Þór Þóhallsson
Þóra Kristín Þórðardóttir
Þurðíður Vala Ólafsdóttir
Angelía Fjóla Vilhjálmsdóttir
Anton Kári Halldórsson

Varamenn:
Óli Jón Ólason
Arnheiður Dögg Einarsdóttir
Arnar Gauti Markússon
Elín Fríða Sigurðardóttir
Guðmundur Jón Viðarsson

Menningarnefnd

Nefndarmenn:
Lea Birna Lárusdóttir
Guri Hilstad Ólason
Magnús Benónýsson
Friðrik Erlingsson
Harpa Mjöll Kjartansdóttir

Varamenn:
Sigurður Þór Þórhallsson
Heiðar Þór Sigurjónsson
Sara Ástþórsdóttir
Katrín Óskarsdóttir
Anna Birna Þráinsdóttir

Orku- og veitunefnd

Nefndarmenn:
Lárus Einarsson
Gísli Davíð Sævarsson
Arnar Gauti Markússon
Guðmundur Jón Viðarsson
Anton Kári Halldórsson

Varamenn:
Arnheiður Dögg Einarsdóttir
Jóhanna Elín Gunnlaugsdóttir
Anna Runólfsdóttir
Esther Sigurpálsdóttir
Einar VIðar Viðarsson

Samgöngu- og umferðarnefnd

Nefndarmenn:
Bjarki Oddsson
Lea Birna Lárusdóttir 
Baldur Ólafsson
Guðmundur Ólafsson

Varamenn:
Sigurður Þór Þórhallsson
Arnheiður Dögg Einarsdóttir
Anna Birna Þráinsdóttir
Kristján Friðrik Kristjánsson
Anna Runólfsdóttir

Skipulagsnefnd Rangárþings eystra

Nefndarmenn:
Þórir Már Ólafsson
Lilja Einarsdóttir
Anna Runólfsdóttir
Anton Kári Halldórsson
Esther Sigurpálsdóttir

Varamenn:
Guri Hilstad Ólason
Rafn Bergsson
Guðmundur Ólafsson
Guðmundur Jón Viðarsson
Elín Fríða Sigurðardóttir

Sorpstöð Rangárvallasýslu bs. 

Nefndarmaður:
Benedikt Benediktsson

Varamaður:
Rafn Bergsson

Stjórn Tónlistarskóla Rangárvallasýslu

Nefndarmaður:
Anton Kári Halldórsson

Varamaður: 
Lilja Einarsdóttir

Umhverfis- og náttúruverndarnefnd

Nefndarmenn: 
Þorsteinn Jónsson
Ingibjörg Erlingsdóttir
Katrín Birna Viðarsdóttir
Guðrún Stefánsdóttir
Hallur Björgvinsson

Varamenn:
Benedikt Benediktsson
Majken E. Jörgensen
Ragnhildur Birna Jónsdóttir
Páll Eggertsson
Sigmundur Páll Jónsson

Velferðarnefnd

Nefndarmenn:
Elín Fríða Sigurðardóttir
Kristján Friðrik Kristjánsson
Guri Hilstad Ólason
Adolf Árnason

Varamenn:
Harpa Mjöll Kjartansdóttir
Ragnheiður Jónsdóttir
Ingibjörg Marmundsdóttir
Bjarki Oddsson