Fastanefndir

Fjölskyldunefnd

Aðalmenn:
Sigríður Karólína Viðarsdóttir
Angelia Fjóla Vilhjálmsdóttir
Heiðbrá Ólafsdóttir
Ágúst Leó Sigurðsson
Rafn Bergsson
Lea Birna Lárusdóttir
Ásta Brynjólfsdóttir

Varamenn:
Ólafur Þórisson
Sandra Sif Úlfarsdóttir
Hildur Guðbjörg Kristjánsdóttir
Guðni Ragnarsson
Ingibjörg Marmundsdóttir
Stefán Friðrik Friðriksson
Oddur Helgi Ólafsson

Heilsu-, íþrótta- og æskulýðsnefnd

Aðalmenn:
Bjarni Daníelsson
Bryndís Lára Hrafnkelsdóttir
Sigurður Orri Baldursson
Sandra Sif Úlfarsdóttir
Bjarki Oddsson
Ástvaldur Helgi Gylfason
Kolbrá Lóa Ágústsdóttir

Varamenn:
Hildur G. Kristjánsdóttir
Ólafur Þórisson
S. Maren Guðmundsdóttir
Angelía Fjóla Vilhjálmsdóttir
Stefán Friðrik Friðriksson
Oddur Helgi Ólafsson
Lilja Einarsdóttir

Markaðs- og menningarnefnd

Aðalmenn:
Christiane L. Bahner
Rebekka Katrínardóttir
Guðni Ragnarsson
Guðni Steinarr Guðjónsson
Guri Hilstad Ólason
Stefán Friðrik Friðriksson
Konráð Helgi Haraldsson

Varamenn:
Magnús Benónýsson
Hildur Guðbjörg Kristjánsdóttir
Angelía Fjóla Vilhjálmsdóttir
Kristín Jóhannsdóttir
Ágúst Jensson
Kolbrá Lóa Ágústsdóttir
Bjarki Oddsson

Skipulags- og umhverfisnefnd

Aðalmenn:
Elvar Eyvindsson
Anna Runólfsdóttir
Guðmundur Ólafsson
Baldur Ólafsson
Bjarki Oddsson
Rafn Bergsson
Guri Hilstad Ólason

Varamenn:
Elín Fríða Sigurðardóttir
Tómas Birgir Magnússon
Christiane L. Bahner
Ágúst Leó Sigurðsson
Sigurður Þór Þórhallsson
Lea Birna Lárusdóttir
Konráð Helgi Haraldsson

 

Kjörstjórnir og fjallskilanefndir

Yfirkjörstjórn

Aðalmenn:
Gróa Hermannsdóttir
Björn Ingi Jónsson
Guðlaug Björk Guðlaugsdóttir

Varamenn:
Brynjólfur Bjarnason
Kristín Aradóttir
Sigríður Kristín Helgadóttir

Kjördeild I

Aðalmenn:
Guðrún Ósk Birgisdóttir
Auður Friðgerður Halldórsdóttir
Helgi Jens Hlíðdal

Varamenn:
Berglind Ýr Jónasdóttir
Sigurður Sigurðsson
Ólafur Rúnarsson

Kjördeild II

Aðalmenn:
Baldur Björnsson
Magðalena Jónsdóttir
Þuríður Vala Ólafsdóttir

Varamenn:
Guðrún Inga Sveinsdóttir
Berglind Hilmarsdóttir
Ragnar Lárusson

Fjallskilanefnd Fljótshlíðar

Aðalmenn:
Kristinn Jónsson

Varamenn:
Anna Runólfsdóttir

Fjallskilanefnd V-Eyjafjalla

Aðalmenn:
Guðbergur Baldursson
Orri Guðmundsson

Varamenn:
Sigríður Björk Ólafsdóttir

 

Stjórnir og samstarfsnefndir

Almannavarnanefnd

Aðalmaður:
Anton Kári Halldórsson

Varamaður:
Tómas Birgir Magnússon

Héraðsnefnd

Aðalmenn:
Anton Kári Halldórsson
Tómas Birgir Magnússon
Lilja Einarsdóttir

Varamenn:
Árný Hrund Svavarsdóttir
Christiane L. Bahner
Rafn Bergsson

Stjórn Héraðsbókasafnsins

Aðalmenn:
Heiðbrá Ólafsdóttir
Kristín Jóhannsdóttir
Agnes Antonsdóttir

Varamenn:
Guðni Ragnarsson
Sigríður Karólína Viðarsdóttir
Ingibjörg Marmundsdóttir

Stjórn Tónlistarskóla Rangæinga

Aðalmaður:
Anton Kári Halldórsson

Varamaður:
Tómas Birgir Magnússon

Stjórn Brunavarna Rangárvallasýslu bs.

Aðalmaður:
Anton Kári Halldórsson

Varamaður:
Tómas Birgir Magnússon

Stjórn Sorpstöðvar Rangárvallasýslu bs.

Aðalmaður:
Tómas Birgir Magnússon

Varamaður:
Anton Kári Halldórsson

 

Stjórn Hulu bs.

Aðalmaður:
Tómas Birgir Magnússon

Varamaður:
Anton Kári Halldórsson

Stjórn Félags- og skólaþjónustu Rangárvalla- og Vestur Skaftafellssýslu

Aðalmaður:
Tómas Birgir Magnússon

Varamaður:
Anton Kári Halldórsson

Félagasmála- og barnaverndarnefnd

Aðalmenn:
Árný Hrund Svavarsdóttir
Gyða Björgvinsdóttir

Varamenn:
Tómas Birgir Magnússon
Guri Hilstad Ólason

Stjórn Kötlu jarðvangs ses.

Aðalmaður:
Tómas Birgir Magnússon

Varamaður:
Anton Kári Halldórsson

Stjórn Njálurefils ses.

Aðalmenn:
Tómas Birgir Magnússon
Guri Hilstad Ólason

Varamenn:
Anton Kári Halldórsson
Bjarki Oddsson

Stjórn Gamla bæjarins í Múlakoti ses.

Aðalmaður:
Anton Kári Halldórsson

Varamaður:
Tómas Birgir Magnússon

Húsnefnd Fossbúðar

Aðalmenn:
Tómas Birgir Magnússon
Árný Hrund Svavarsdóttir
Bjarki Oddsson

Varamenn:
Sigríður Karólína Viðarsdóttir
Elvar Eyvindsson
Guri Hilstad Ólason