Félagasamtök

Listinn er ekki tæmandi og ef breytingar hafa orðið á formönnum eða tengiliðum má gjarnan tilkynna það á netfangið arnylara[hja]hvolsvollur.is

Kvenfélög

Kvenfélagið Bergþóra – Bóel Anna Þórisdóttir  boelanna@simnet.is

Kvenfélagið Eining – Margrét Tryggvadóttir      mtrygg@ismennt.is

Kvenfélagið Eygló – Guðbjörg Árnadóttir          guggamork@gmail.com

Kvenfélagið Fjallkonan – Magðalena K. Jónsdóttir  dalur@emax.is

Kvenfélagið Freyja – Svava Björk Helgadóttir     svava@hvolsskoli.is

Kvenfélagið Hallgerður – Kristín Jóhannsdóttir   kristinjoho@gmail.com

Ungmenna- og íþróttafélög

Dímon – Ásta Laufey Sigurðardóttir  olieli@simnet.is

Ungmennafélagið Eyfellingur – Ármann Fannar Magnússon  hrutafell@simnet.is

Ungmennafélagið Dagsbrún – Konráð Haraldsson  konni10@gmail.com

Ungmennafélagið Njáll -

Ungmennafélagið Trausti – Bjarki Freyr Sigurjónsson bjarki.freyr.sig@gmail.com

Ungmennafélagið Þórsmörk – Árni Sigurpálsson  arnisig@hive.is

Golfklúbbur Hellu – Óskar Pálsson    oskarpals@simnet.is

KFR – Jón Þorberg Steindórsson   minnivellir@gmail.com 

Hestamannafélagið Geysir – Ólafur Þórisson midkot@emax.is

Skotfélagið Skyttur – Magnús Ragnarsson  maggir@skyttur.is

Menning

Leikfélag Austur Eyfellinga – Guðrún inga Sveinsdóttir  ingaogasi@simnet.is

Leikfélag Rangæinga – Kristín Pála Sigurðardóttir  vargholl@simnet.is

Hringur kór eldri borgara – Jón Ragnar Björnsson  hringur2005@gmail.com

Ljósbrá – Olga Mörk Valsdóttir  olga@ss.is

Karlakór Rangæinga – Hermann Árnason  sirmag@simnet.is

Barnakór Hvolsskóla – Ingibjörg Erlingsdóttir  ingibjorg@hvolsskoli.is

Björgunarsveitir

Björgunarsveitin Dagrenning – Magnús Kristjánsson 

Björgunarsveitin Bróðurhöndin – Einar Viðar Viðarsson 

Björgunarsveit Landeyja – Bjartmann Styrmir Einarsson  bstyrmir@gmail.com

 

Annað

Félag eldri borgara – Guðrún Aradóttir  runa@landeyjar.is

Skógræktarfélag Rangæinga – Sigríður Heiðmundsdóttir  kaldbakur@emax.is

Bókaklúbburinn Skruddur – Margrét Guðjónsdóttir  margret@bokrang.is

Búnaðarfélag A-Eyjafjallahr-Kristinn Stefánsson

Búnaðarfélag A-Landeyjahr-Rafn Bergsson

Búnaðarfélag Fljótshlíðar-Páll Eggertsson

Búnaðarfélag Hvolhrepps-Birkir Arnar Tómasson

Búnaðarfélag V-Eyjafjallahr-Ragnar Lárusson

Búnaðarfélag V-Landeyjahr-Ágúst Rúnarsson