Nefndir og ráð í Rangárþingi eystra





Hér er að finna allar þær nefndir sem eru starfandi 2010-2014 

 

Almannavarnanefnd - fulltrúi (1)

Aðalmenn

Ísólfur Gylfi Pálmason

Varamenn

Aðalbjörg Rún Ásgeirsdóttir

 

Brunavarnir Rangárþings bs.

Aðalmaður

Ágúst Ingi Ólafsson

Varamaður

Ísólfur Gylfi Pálmason


Byggðarráð

 

 Aðalmenn

Ísólfur Gylfi Pálmason
Aðalbjörg Rún Ásgerisdóttir
Kristín Þórðardóttir
Varamenn

Lilja Einarsdóttir
Benedikt Benediktsson
Birkir Arnar Tómasson 

 

 

Félagsmála- og barnaverndarnefnd Rangárvalla- og V-Skaftafellssýslu - sameiginleg nefnd (4)

Aðalmenn

Ásahreppur

Ásta Berghildur Ólafsdóttir

Rangárþing ytra

Sigrún Ólafsdóttir

Hafdís Garðarsdóttir

Rangárþing eystra

Gyða Björgvinsdóttir

Árný Hrund Svavarsdóttir

Mýrdalshreppur

Áslaug Einarsdóttir

Skaftárhreppur

Sólveig Pálsdóttir

 

Varamenn

Ásahreppur

Ísleifur Jónasson

Rangárþing ytra

Særún Sæmundsdóttir

Þórdís Ingólfsdóttir

Rangárþing eystra

Ásta Brynjólfsdóttir

Björk Arnardóttir

Mýrdalshreppur

Tryggvi Ástþórsson

Skaftárhreppur

Sverrir Gíslason

 

Fjallskilanefnd Fljótshlíðar (3)

Aðalmaður

Vilmundur Rúnar Ólafsson
Varamaður
Ólafur Þorri Gunnarsson
 

 


Fjallskilanefnd V-Eyjafjalla (3)

Aðalmaður

Ásgeir Árnason

Varamaður

Óli Kristinn Ottósson

 


Fræðslunefnd Grunnskóla og Leikskóla (5)

Aðalmenn

Arnheiður Dögg Einarsdóttir

Daníel Gunnarsson

Tómas Grétar Gunnarsson

Heiða Björg Scheving

Hildur Ágústsdóttir

Varamenn

Katarzyna Krupinska

Ragnheiður Kristjánsdóttir

Benedikt Benediktsson

Esther Sigurpálsdóttir

Christiane L. Bahner



Geopark stjórn (2) 

Aðalmenn

Ísólfur Gylfi Pálmason

Varamenn

Lilja Einarsdóttir



Heilsu-, íþrótta- og æskulýðsnefnd (5)

Aðalmenn

Benedikt Benediktsson

Helga Guðrún Lárusdóttir

Lárus Viðar Stefánsson

Bóel Anna Þórisdóttir

Jónas Bergmann

Varamenn

Helgi Jens Hlíðdal

Bjarki Oddsson

Björgvin Daníelsson

Ólafía Bjarnheiður Ásbjörnsdóttir

Reynir Björgvinsson



Héraðsbókasafns Rangæinga - Stjórn (3)

Aðalmenn

Ásta Brynjólfsdóttir

Agnes Antonsdóttir

Lárus Ágúst Bragason

Varamenn

Arnheiður Dögg Einarsdóttir

Þóra Kristín Þórðardóttir

Katrín Óskarsdóttir



Héraðsnefnd Rangæinga (3) fulltrúar

Aðalmenn

Ísólfur Gylfi Pálmason

Lilja Einarsdóttir

Birkir Arnar Tómasson

Varamenn

Aðalbjörg Rún Ásgeirsdóttir

Benedikt Benediktsson

Kristín Þórðardóttir

 


Hula bs. Sorpsamlag Skógum

Aðalmaður

Ágúst Ingi Ólafsson

Varamaður

Ísólfur Gylfi Pálmason

 


Jafnréttisnefnd (3)

Aðalmenn

Jóhanna Elín Gunnlaugsdóttir

Erla Berglind Sigurðardóttir

Harpa Mjöll Kjartansdóttir

Varamenn

Eggert Birgisson

Helga Guðrún Lárusdóttir

Kristján Friðrik Kristjánsson



Landbúnaðarnefnd (5)

Aðalmenn

Þórir Már Ólafsson

Aðalbjörg Rún Ásgeirsdóttir

Ágúst Jensson

Guðmundur Viðarsson

Guðmundur Ólafsson

Varamenn

Sævar Einarsson

Arnheiður Dögg Einarsdóttir

Brynjólfur Bjarnason

Birkir Arnar Tómasson

Hildur Ágústsdóttir


 Markaðs- og atvinnumálanefnd (5)

 Aðalmenn

Arnheiður Dögg Einarsdóttir

Gissur Þór Rúnarsson

Sigurður Geirsson

Tómas Birgir Magnússon

Hildur Guðbjörg Kristjánsdóttir

 Varamenn

Aðalbjörg Rún Ásgerisdóttir

Sigurður Bjarni Sveinsson

Elimar Hauksson

Kristín Þórðardóttir

Guðmundur Jónsson



Menningarnefnd (5)

Aðalmenn

Arna Þöll Bjarnadóttir

Helga Guðrún Lárusdóttir

Bjarki Oddsson

Katrín Óskarsdóttir

Finnur Bjarki Tryggvason

Varamenn

Margrét Tryggvadóttir

Katarzyna Krupinska

Gunnhildur Jónsdóttir

Friðrik Erlingsson

Hildur Guðbjörg Kristjánsdóttir



Orku- og veitunefnd (5)

Aðalmenn

Lárus Einarsson

Einar G. Magnússon

Óli Kristinn Ottósson

Sigríkur Jónsson

Guðmundur Ólafsson

Varamenn

Sigurður Geirsson

Jón Valur Baldursson

Arnheiður Dögg Einarsdóttir

Jón Örn Ólafsson

Jón Gísli Harðarson

 


Samgöngu- og umferðanefnd

Aðalmenn

Aðalbjörg Rún Ásgeirsdóttir

Þröstur Ólafsson

Elimar Hauksson

Linda Rós Sigurbjörnsdóttir

Christiane L. Bahner

Varamenn

Sigrún Þórarinsdóttir

Jón Valur Baldursson

Svanhildur Guðjónsdóttir

Einar Viðar Viðarsson

Guðmundur Ólafsson

 


Skipulags- og byggingarnefnd Rangárþings eystra (5)

Aðalmenn

Guðlaug Ósk Svansdóttir

Lilja Einarsdóttir

Þorsteinn Jónsson

Víðir Jóhannsson

Guðmundur Jónsson     

           

Varamenn

Ísólfur Gylfi Pálmason

Benedikt Benediktsson

Þórir Már Ólafsson

Kristín Þórðardóttir

Guðmundur Ólafsson        

           

Sorpstöð Rangárvallasýslu bs

Aðalmaður

Ágúst Ingi Ólafsson

Varamaður

Ísólfur Gylfi Pálmason 


Umhverfis- og náttúruverndarnefnd (5)

Aðalmenn

Agnes Antonsdóttir

Ásta Halla Ólafsdóttir

Hallur S. Björgvinsson

Katrín Birna Viðarsdóttir

Hildur Ágústsdóttir

Varamenn

Ágúst Jensson

Ragna Aðalbjörnsdóttir

Þorsteinn Jónsson

Ólafur Eggertsson

Jón Gísli Harðarson

 

 Ungmennaráð (9)

Aðalmenn

Bjarki Oddsson

Hrafnhildur Hauksdóttir

Fanney Úlfarsdóttir

Harpa Sif Þorsteinsdóttir

Berglind Inga Eggertsdóttir

Jón Sigurðsson

Sigurður Borgar Ólafsson

Aron Örn Þrastarson

Pétur Magnús Pétursson

 

Varamenn

Kristþór Hróarsson

Guðrún Ósk Jóhannsdóttir

Birgir Svanur Björgvinsson

Lilja Sigurðardóttir

Kolbrún Bergmann

María Ársól Þorvaldsdóttir           

Gunnlaugur Friðberg Margrétarson

 

 


Velferðarnefnd (5)

Aðalmenn

Katarzyna Krupinska

Bergur Pálsson

Ingibjörg Marmundsdóttir

Kristján Friðrik Kristjánsson

Christiane L. Bahner

Varamenn

Gyða Björgvinsdóttir

Margrét Guðjónsdóttir

Ásta Halla Ólafsdóttir

Kristín Erna Leifsdóttir

Aníta Þorgerður Tryggvadóttir

 


Yfirkjörstjórn (3)

Aðalmenn

Helga Þorsteinsdóttir

Pétur Halldórsson

Árni Þorgilsson

Varamenn

Björgvin Daníelsson

Brynjólfur Bjarnason

Kristín Aradóttir